วันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นางศศิมาภรณ์ พันธโคตร เกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ มอบหมายให้ นางสาวทิพย์วรรณ อรุณศรี หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตร สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดชัยภูมิ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดงานเจ้าพ่อพญาแล ประจำปี 2567 เพื่อประชุมหารือแนวทางการจัดงานเจ้าพ่อพญาแล ประจำปี 2567 ณ ห้องประชุมพญาแล ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดชัยภูมิ
ในการนี้มี นายสมบัติ ไตรศักดิ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดชัยภูมิ เป็นประธานในการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการดำเนินการฯ เข้าร่วมประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน