วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.00 น.
นางสาววันลีย์ เจริญวิทย์ธนเดช เกษตรและสหกรณ์จังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานการประชุมข้าราชการ พนักงานราชการ และลูกจ้าง สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดศรีสะเกษ ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดศรีสะเกษ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ เพื่อหารือและติดตามการดำเนินงานที่ได้รับมอบหมายตามที่กระทรวงเกษตรและสหกรณ์กำหนด และรับทราบความก้าวหน้าการดำเนินงานพร้อมทั้งรับทราบปัญหา/อุปสรรค ในการดำเนินงานของกลุ่ม/ฝ่าย