วันนี้ (5 สิงหาคม 2565) เวลา 15.00 น.นายฉลาด แก้วขาว เกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี เฝ้าทูลละอองพระบาทสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้ากรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ในพิธีเปิดงาน “20 ปี ธนาคารสมอง พลังอาสาร่วมสร้างสังคมที่เท่าเทียม ”และร่วมชมนิทรรศการเสมือนจริงแสดงผลการขับเคลื่อนงานของวุฒิอาสาธนาคารสมอง ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ ณ สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดปัตตานี ชั้น 2 อาคาร 1 ศาลากลางจังหวัดปัตตานี